gặp người đúng lúc truyện

  • Reads 407,988
  • Votes 14,993
  • Parts 75

Complete, First published Dec 02, 2021

Bạn đang xem: gặp người đúng lúc truyện

Table of contents

  • Sat, Dec 11, 2021

  • Wed, Dec 15, 2021

  • Sat, Dec 18, 2021

  • Wed, Dec 22, 2021

  • Sat, Dec 25, 2021

  • Wed, Dec 29, 2021

  • Sat, Jan 1, 2022

  • Wed, Jan 5, 2022

  • Sat, Jan 8, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 12: Bác sĩ Chu, khéo quá

    Wed, Jan 19, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Wed, Jan 26, 2022

  • Sat, Jan 29, 2022

  • Chương 16: Trêu đùa tôi sung sướng lắm sao?

    Sat, Feb 5, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Chương 19: Hướng Ca, đầy đủ rồi

    Sun, Feb 13, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Chương 21: Tôi cũng đợi tám năm

    Sat, Feb 19, 2022

  • Wed, Feb 23, 2022

  • Chương 23: Anh ôm em một ít được không?

    Sun, Feb 27, 2022

  • Wed, Mar 9, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Sat, Mar 26, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Chương 31: Đừng dỗ dành anh

    Sat, Apr 2, 2022

  • Chương 32: Sao anh lại sở hữu nó?

    Wed, Apr 6, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Sat, Apr 16, 2022

  • Tue, Apr 19, 2022

  • Chương 36: Anh ko ngủ với em à?

    Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Chương 37: Cho anh đặt điều cọc trước được không?

    Sun, Apr 24, 2022

  • Chương 38: Hoàn trở thành nhiệm vụ

    Mon, Apr 25, 2022

  • Wed, Apr 27, 2022

  • Chương 40: Anh đợi ko kịp

    Sat, Apr 30, 2022

  • Chương 41: Tối về căn nhà tính buột với em sau

    Mon, May 2, 2022

  • Wed, May 4, 2022

    Xem thêm: truyện quyến rũ ông chú tuổi băm

  • Sun, May 8, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Chương 46: Nữ chủ yếu căn nhà bọn chúng ta

    Sat, May 14, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Thu, Jun 9, 2022

  • Mon, Jun 13, 2022

  • Chương 51: Không đem ai cả

    Thu, Jun 16, 2022

  • Chương 52: Hận ông ấy không?

    Tue, Jun 21, 2022

  • Chương 53: Em quay trở lại ngủ với anh đi

    Thu, Jun 23, 2022

  • Mon, Jun 27, 2022

  • Chương 55: Bao giờ thì anh cho tới em ngủ thế

    Thu, Jun 30, 2022

  • Chương 56: Sao em về rồi?

    Mon, Jul 4, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 58: Trả đũa anh à?

    Sun, Jul 10, 2022

  • Chương 59: Anh ko quí trẻ con con cái à?

    Mon, Jul 11, 2022

  • Chương 60: Tiện thể cút đón chúng ta trai em tan làm

    Thu, Jul 14, 2022

  • Chương 61: Được rồi, cút thôi

    Mon, Jul 18, 2022

  • Chương 62: Cháu cho tới cô ấy cả mạng của mình

    Fri, Jul 22, 2022

  • Chương 63: Nhà của em cơ hội âm chất lượng không?

    Mon, Jul 25, 2022

  • Chương 64: Anh chỉ nom em

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 65: Anh là rứa thú à!

    Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 66: Em đem loại gì anh cũng thích

    Thu, Aug 4, 2022

  • Chương 67: Bây giờ con cháu gọi một giờ u được rồi chứ?

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 68: Sau này anh tiếp tục nỗ lực rộng lớn một chút

    Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 69: Chồng ơi, gọi một giờ bà xã em nghe nào

    Sat, Aug 13, 2022

  • Chương 70: Nhân lừa lọc tựa thiên đường

    Thu, Aug 18, 2022

  • Ngoại truyện: Cinderella (1)

    Mon, Aug 22, 2022

  • Ngoại truyện: Cinderella (2)

    Thu, Aug 25, 2022

  • Ngoại truyện: Cinderella (3)

    Wed, Aug 31, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

•Hán Việt: Nhất Kiến Đáo Nhĩ Nha
    
    •Tác giả: Tê Kiến
    
    •Số chương: 74 chương (70 chủ yếu văn + 4PN)
    
    •Thể loại: Nguyên sang trọng, Ngôn tình, Hiện đại, Gương vỡ lại lành lặn, Đô thị tơ duyên, HE
    
    •Editor: Chanh
    
    Bác sĩ ngoài rét mướt vô rét cao bồi mạo xưng trí thức x  Người hình mẫu kiêu ngạo sexy nóng bỏng kiêm khêu đòn
    
    Văn án:
    
    1. Năm cơ vì như thế theo dõi xua Chu Hành Diễn tuy nhiên Hướng Ca từng cần vắt không còn óc, oanh động cho tới toàn cỗ học viên vô ngôi trường.
    Tới khi xua được cho tới tay, thì lại phủi đít loại bỏ đi.
    Xa cơ hội nhiều năm, cho tới khi nhị người hội ngộ.
    Đúng là gieo nhân này gặp gỡ ngược nấy, Chu Hành Diễn thế và lại ko ghi nhớ rời khỏi cô.
    
    2. Hướng Ca quí ăn món ăn lặt vặt, một người từ trước đến giờ đều ăn trang bị tẩm bổ chất lượng cho tới sức mạnh như Chu Hành Diễn minh bạch là ko cho tới cô ăn.
    Rốt cuộc, vào trong 1 bữa tối đẹp mắt trời ngày nọ, nhị người lại vì như thế một suất gà rán tuy nhiên tranh cãi.
    Chu Hành Diễn rũ đôi mắt, trầm giọng nói: "Em mong muốn anh tức bị tiêu diệt thì cứ đặt điều cút."
    Hướng Ca nghe thấy thế thì sung sướng vô nằm trong, ko chút do dự lấy điện thoại cảm ứng thông minh rời khỏi, ngỏ phầm mềm nhanh gọn chốt đơn.
    "Đinh" một giờ, giao dịch lô hàng trở thành công!
    Chu Hành Diễn: ". . ."
    
    ---
    
    #anhbácsĩnàysaolạilừadốitìnhcảmcủaemthế 
    #luậthoaquảkhôngchừamộtai
    #nămxưatạonghiệpbâygiờnhậnquảtáo
    #emthềlàemiuanhhơniugàrán
    
    Truyện chỉ được đăng bên trên wattpad tiemnhakeo

#113hệ