cô ấy xinh đẹp như vậy

  • Reads 548,400
  • Votes trăng tròn,804
  • Parts 98

Complete, First published Mar 14, 2020

Bạn đang xem: cô ấy xinh đẹp như vậy

Table of contents

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sun, Mar 15, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Tue, Mar 17, 2020

  • Wed, Mar 18, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Fri, Mar trăng tròn, 2020

  • Sat, Mar 21, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 11: Ngôi sao và mặt mũi trời

    Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 12: cũng có thể rủ phụ nữ hoặc không?

    Sun, Mar 29, 2020

  • Chương 13: Không nhằm ý cho tới cậu

    Mon, Mar 30, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Chương 19: Đồng ý hoặc không?

    Tue, Apr 7, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Chương 23: Chỉ ham muốn nằm trong cậu

    Sat, Apr 11, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Chương 27: Tớ phát biểu tớ mến cậu

    Thu, Apr 16, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Chương 32: Càng thêm thắt nhằm ý

    Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Tue, Apr 28, 2020

  • Thu, Apr 30, 2020

  • Fri, May 1, 2020

  • Chương 43: Con ngựa hoang

    Sun, May 3, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Tue, May 5, 2020

  • Thu, May 7, 2020

  • Chương 46: Công chúa say giấc

    Sat, May 9, 2020

  • Mon, May 11, 2020

    Xem thêm: rượu bạc hà

  • Tue, May 12, 2020

  • Fri, May 15, 2020

  • Sun, May 17, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Chương 52: Không phân chia tay

    Sat, May 23, 2020

  • Wed, May 27, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Chương 55: Tình yêu thương chất lượng đẹp tuyệt vời nhất của tôi

    Tue, Jun 2, 2020

  • Fri, Jun 5, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Tue, Jun 16, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 62: Không bắt gặp ko về

    Mon, Jun 29, 2020

  • Tue, Jun 30, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • Chương 67: Châm hay là không châm.

    Tue, Jul 7, 2020

  • Wed, Jul 8, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Chương 70: Tôi vừa vặn đoàn viên rồi.

    Sun, Jul 12, 2020

  • Tue, Jul 14, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Sat, Jul 18, 2020

  • Sun, Jul 26, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Chương 76: Dứt ko xong

    Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Sat, Aug 1, 2020

  • Chương 80: Một viên đường

    Sat, Aug 1, 2020

  • Mon, Aug 3, 2020

  • Wed, Aug 5, 2020

  • Thu, Aug 6, 2020

  • Chương 84: Mèo nhỏ Tiểu Trầm

    Sat, Aug 8, 2020

  • Mon, Aug 10, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Chương 88: 13 nhành hoa hồng

    Mon, Aug 17, 2020

  • Tue, Aug 18, 2020

  • Wed, Aug 19, 2020

  • Thu, Aug trăng tròn, 2020

  • Sun, Aug 23, 2020

  • Tue, Aug 25, 2020

  • Chương 94: Ánh sáng sủa nhu hòa

    Thu, Aug 27, 2020

  • Fri, Aug 28, 2020

    Xem thêm: bệnh yêu truyện chữ

  • Chương 96: Vây trở thành ( Hoàn chủ yếu văn)

    Fri, Aug 28, 2020

[ EDIT ]
    Truyện của người sáng tác : Lan Chức
    ( Tên Hán-Việt: Nàng như thế như vậy mĩ) 
    96 chương + 12 phiên nước ngoài.
    Edit #Salim
    Beta #Kumoe
    Lạnh lùng học tập thần X Yêu tinh ranh học tập tra hoa khôi giảng đường
    "Trước khi mến cậu
    Tôi ko cần người điên cuồng
    Sau khi mến em
    Anh trước đó chưa từng đem lý trí"
    __by Cố Tinh Trầm __
    Quý Khách học tập Bát Trung Đánh Giá Cố Tinh Trầm: vóc dáng dài,domain authority White, rét mướt lùng nằm trong nhút nhát, từ đầu đến chân tư thế trí thức, là học tập bá nhập học tập bá, học viên tía chất lượng nhập học viên tía chất lượng.
    -Hứa Anh lặng lẽ trợn White mắt:Đồ lừa đảo!!
    Quý Khách học tập Bát Trung Đánh Giá Hứa Anh: người mẫu chân dài, eo thon, đôi mắt vĩ đại, mái ấm đem chi phí, đơn giản kết quả kém cỏi cho tới ko nỡ nom thân phụ u, là hoa khôi giảng lối nhập hoa khôi giảng lối, thiếu thốn phái đẹp bất hảo nhập thiếu thốn phái đẹp bất hảo.
    -Cố Tinh Trầm tương đối khí mỉm cười:Bé ngoan!
    Sau khi Hứa Anh học tập kết thúc tiết nhì nghe được Đánh Giá của Cố Tinh Trầm, ngay tắp lự lấy giấy tờ của cậu... xé!!
    .... 
    - Lời cuối sách -
    Sau này vững mạnh, Hứa Anh mến nhất là bao phủ lấy tay ông chồng, căn vặn anh đem yêu thương cô ko, yêu thương nhiều thế này, đem cần hay là không yêu thương nhất.
    Cố Tinh Trầm tay cặp dung dịch lá tâm trí phút giây, nói:" Nói yêu thương em ko vì thế phát biểu hận, hận ko thế đem em nhen trở thành dung dịch lá hít nhập phổi, hoặc là bóp nát nhừ rồi ăn, người nào cũng ko thể lấy em chuồn."
    Hứa Anh ngại mà đến mức vứt chạy, mắng vĩ đại đổi mới thái.
    Ban tối cô mới mẻ lặng lẽ cho tới mặt mũi anh:" Tốt nhất em tiếp tục là một trong viên kẹo lối, ngậm ở vị giác anh, ngấm nhập ngực anh, lắng đọng ở đầu trái ngược tim."
    " Tôi của niên thiếu thốn, đem rét mướt nhất tầm dáng, cũng đều có ôn nhu nhất thương yêu."
    -------------
    Follow page:"Nhà đem nhì con cái mèo" Trên Facebook

#72thanhxuân